JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA(NHIF)

FOMU YA USAJILI WA MWAJIRI
Fomu NHIF 1H Kanuni 4 (1a)

Nambari ya Mwajiri (Kwa Matumizi ya ofisi tu)

Jina la Usajili

Mtaa Nukushi

Kata Barua Pepe

Wilaya Tovuti

Mkoa Taarifa za Msemaji wa Mwaijiri
Sanduku la Posta Jina Kamili

Simu ya Mkononi Cheo

Simu ya Mkononi

Simu ya Mezani

Taasisi iliyosajili Nambari ya Leseni
ya Biashara
Nambari ya Usajil Na. ya Utambulisho
Tarehe ya Usaijil wa Milipa Kodi
Tarehe ya Kuanza - :
Shughuli Aina ya Shughuli

Idadi ya Waajiriwa/\WWanachama

Wa Kudumu Wa Mkataba

* Ambatanisha Orodha ya Waajiriwa/\WWanachama yenye Taarifa zifuatazo:
PF. Namba, Jina la Kwanza, Jina la Kati, Jina la Mwisho, Jinsi, Tarehe ya Kuzaliwa, Tarehe ya Kuajiriwa, na Mshahara

Ninathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi na ninakubali kuwajibika nazo
Afisa Muidhinishaji Tarehe

Cheo Muhuri | ‘

Lr:‘lsgzﬁizw:ana Imeidhinishwa na
Chéo Cheo
Saini o
Tarehe I T T g I T N
Ofisi
Maoni
Maoni




VIGEZO NA MASHARTI

. Nakala za nyaraka zifuatazo zitawasilishwa pamoja na fomu ya kuomba usaijili;
i.  Cheti cha usajili,
ii. Taarifa za Mahesabu zilizokaguliwa ndani ya kipindi kisichopungua miaka 3,
ii. Namba ya Utambulisho wa Mlipa Kodi, (TIN)
iv. Cheti cha Mlipa Kodi ya Ongezeko la Thamani (VAT),
v. Kanzi data (Database) ya wafanyakazi kama ilivyoombwa na Mfuko.

Mwaijiri atawasilisha mchango wa kila mwezi unaolingana na asilimia sita (6%) ya mshahara wa kila mfanyakazi. Mwajiri
atakayeshindwa kuwasilisha mchango huo atakabiliwa na adhabu ya kulipa asilimia tano (5%) ya mchango wa mwezi na
wafanyakazi wake watazuiliwa kupata huduma za matibabu mpaka michango hiyo itakapowasilishwa.

Mwaijiri anawajibika kisheria kuufahamisha Mfuko kuhusu mabadiliko yoyote ya mshahara au ongezeko la wafanyakazi.

Endapo mwajiriwa ataacha kazi au kupoteza sifa za uanachama, Mwajiri atawajibika kurejesha vitambulisho vya mfanyakazi
na wategemezi wake katika Ofisi yoyote ya Mfuko iliyo karibu naye.

Uanachama ni kwa mujibu wa Sheria ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya Sura Na. 395 TL 2015 na Kanuni zake za
mwaka 2002.

Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na ofisi ya NHIF iliyo karibu au wasiliana nasi kupitia namba ya bure
ya huduma kwa mteja 0800 110063.

Saini na Muhuri wa Ofisi

Imeshuhudiwa na kuwekwa saini

Mbele yangu:

Saini na Muhuri wa Kamishna wa Viapo




