

# MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA

Simu: +255-26-2963888,  
0800 110063  
Barua Pepe: info@nhif.or.tz  
Tovuti: [www.nhif.or.tz](http://www.nhif.or.tz)  
Nukushi: +255-22-2133972,  
2133982



Makao Makuu,  
Tambukareli, Barabara ya Jakaya  
Kikwete,  
S.L.P. 1437, Dodoma,  
Tanzania

## TAARIFA KWA UMMA

### KUHAMA KWA OFISI YA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA MKOA WA ILALA

***Dodoma, Ijumaa, Machi 20, 2020:***

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) unapenda kuujulisha Umma kuwa, ofisi yake ya Mkoa wa Ilala inatarajia kuhama kutoka kwenye Jengo la Ushirika - Mnazi Mmoja na **kuhamia Jengo la NHC lililo makutano ya Barabara ya Mirambo na Samora, nyuma ya jengo lililokuwa Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto ifikapo Machi 23, 2020.**

Anuani ya Ofisi hiyo zitabaki kama awali ambazo ni:-

**S.L.P 7195, Dar es Salaam,**

**Simu: +255 22 2183797,**

**Barua pepe: [infoilala@nhif.or.tz](mailto:infoilala@nhif.or.tz)**

Mfuko unawahakikishia wadau wake kuwa huduma zitaendelea kutolewa kama kawaida na endapo mwanachama atakutana na changamoto yoyote, asisite kuwasiliana na Mfuko kupitia Kituo cha Huduma kwa Wateja simu bila malipo namba **0800 110063.**

Imetolewa na,

Anjela Mziray  
**Meneja Uhusiano**