

# MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA

Simu: +255-26-2963888,  
0800 110063  
Barua Pepe: dg@nhif.or.tz  
Tovuti: [www.nhif.or.tz](http://www.nhif.or.tz)  
Nukushi: +255-22-2133972,  
2133982



Makao Makuu,  
Tambukareli, Barabara ya Jakaya  
Kikwete,  
S.L.P. 1437, Dodoma,  
  
Tanzania

## TAARIFA KWA UMMA

### KUTOPATIKANA KWA MAWASILIANO YA KITUO CHA HUDUMA KWA WATEJA CHA NHIF KWA SIKU YA JUMAPILI TAREHE 21 JUNI, 2020.

#### *Dodoma, Jumamosi, Juni 20, 2020:*

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) unautangazia umma kuwa mawasiliano na Kituo cha Huduma kwa Wateja cha NHIF - 0800 110063 hayatakuwa hewani siku ya kesho **Jumapili tarehe 21 Juni, 2020 kuanzia saa 1:00 asubuhi hadi saa 4:00 usiku** kutokana na sababu za kiutawala na baada ya hapo huduma zitarejea kama kawaida.

Mfuko unawataarifu wadau wake kuendelea kutumia namba za ofisi za NHIF za mikoa endapo watakuwa na uhitaji wa mawasiliano na unaomba radhi kwa usumbufu unaoweza kusababishwa na hili.

Imetolewa na;

Anjela Mziray  
**MENEJA UHUSIANO**